New Posts New Posts RSS Feed - Chia sẻ với các bạn Bài Giảng Kỹ năng Giao tiếp cho Nhà Môi giới Bất động sản ( Rất hay)
  FAQ FAQ  Forum Search   Events   Register Register  Login Login

Chia sẻ với các bạn Bài Giảng Kỹ năng Giao tiếp cho Nhà Môi giới Bất động sản ( Rất hay)

Post Reply Post Reply
Author
thanhlam.goldland View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Status: Offline
Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote thanhlam.goldland Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: Chia sẻ với các bạn Bài Giảng Kỹ năng Giao tiếp cho Nhà Môi giới Bất động sản ( Rất hay)
    Posted: 06/08/2010 at 15:57
uploads/12486/Ky_nang_Giao_Tiep_Cho_Nha_Moi_Gioi_Bat_Dong_San.rar
Đây là slide bài giảng mình đã được học trong môn Môi giới Bất Động Sản. Mình thấy rất hay và  hữu ích. Up lên để mọi người cùng xem. Hi vọng sẽ giúp ích cho mọi người. Bổ sung thêm kỹ năng của mình về Lĩnh vực Bất Động Sản.
Chúc mọi người vui.
Back to Top
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote thanhlam.goldland Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06/08/2010 at 16:01

Mình còn nhiều bài giảng nữa về Các tài liệu học Môi giới Bất Động Sản, Định giá BDS, Quản lý sàn Giao dịch BDS. Bạn nào quan tâm cứ liên lạc với mình nhé.

Back to Top
phuhoa View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (1) Thanks(1)   Quote phuhoa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06/08/2010 at 22:45
Originally posted by thanhlam.goldland thanhlam.goldland wrote:

Mình còn nhiều bài giảng nữa về Các tài liệu học Môi giới Bất Động Sản, Định giá BDS, Quản lý sàn Giao dịch BDS. Bạn nào quan tâm cứ liên lạc với mình nhé.

Bác có thể share cho em it tài liệu về môi giới và thẩm định giá được không bác?

Cảm ơn bác. Nếu có thể bác share cho em qua mail : tranvanphuongvn@yahoo.com

Back to Top
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (1) Thanks(1)   Quote thanhlam.goldland Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09/08/2010 at 23:30
Bạn kiểm tra email nha, mình đã gửi bài cho bạn rồi đó. Chúc bạn tuần mới tốt lành. ^^
Back to Top
longhuce View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote longhuce Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11/08/2010 at 16:11

Bạn ThanhLam ơi, cho tôi xin hỏi chỗ bạn đào tạo và có cấp chứng chỉ hành nghề Môi giới và định giá BĐS không? tổng kinh phí ntn??

Bạn có thể share cho mình ít tài liệu về môi giới và quản lý sàn giao dịch không? mình tham khảo qua đôi chút. Mong hồi âm của bạn.
Bạn có thể gửi vào địa chỉ mail của mình: Longhuce@gmail.com
Trân trọng !!!!!
Back to Top
kpot_hoang View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote kpot_hoang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12/08/2010 at 03:05
Originally posted by longhuce longhuce wrote:

Bạn ThanhLam ơi, cho tôi xin hỏi chỗ bạn đào tạo và có cấp chứng chỉ hành nghề Môi giới và định giá BĐS không? tổng kinh phí ntn??

Bạn có thể share cho mình ít tài liệu về môi giới và quản lý sàn giao dịch không? mình tham khảo qua đôi chút. Mong hồi âm của bạn.
Bạn có thể gửi vào địa chỉ mail của mình: Longhuce@gmail.com
Trân trọng !!!!!
HI! Mình cũng đang gặp vấn đề như bạn này vậy nếu ThanhLam có comment bài viết này rồi thì có thể send thêm cho mình được không. Email của mình: kpot_shockvalue@yahoo.com.vn. Thanks!
Letanon
Back to Top
kieuoanh242 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote kieuoanh242 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12/08/2010 at 08:53
chào bác, em đang muốn tìn hiểu về vấn đề định giá, môi giới BĐS, bác có thể share cho em với được không ạ? nếu có thể bác gửi cho em vào địa chỉ mail kieuoanh242@gmail.com . Thanks!
Back to Top
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote thanhlam.goldland Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12/08/2010 at 14:36
Dear các bác Longhuce, Kpot_hoang, kieuoanh242,
Em đã gửi tài liệu các bác quan tâm vào email rồi đó, các bác check email cho em nhé.

Back to Top
kpot_hoang View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote kpot_hoang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13/08/2010 at 03:09

Dear các bác Longhuce, Kpot_hoang, kieuoanh242,
Em đã gửi tài liệu các bác quan tâm vào email rồi đó, các bác check email cho em nhé.

Mình đã check mail, Thanks! Mong rằng những ai quan tâm về BĐS có thể cùng tham gia thảo luận vs chia sẻ cùng nhau.
Letanon
Back to Top
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote thanhlam.goldland Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13/08/2010 at 09:03
Dear các bác,
Theo như ý kiến của một số mem, Em post chương trình đào tạo bên em cho mọi người cùng tham khảo.

Back to Top
ixitrum88 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote ixitrum88 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29/09/2010 at 14:03
mình đang là sv ngành thẩm định giá. mình rất quan tâm đến những tài liệu về môi giới BDS và TDG, quản lí Sàn Giao Dịch. Hy vọng bạn thanhlam có thể share cho mình với.
Đây là mail mình: ixitrum88@gmail.com
Thanks bạn trước nha.
mr.xitrum
Back to Top
hongtrangrd View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote hongtrangrd Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10/10/2010 at 06:05
chào bạn!
Mình dang tìm tài liệu về thẩm định giá BDS, và minh rất vui vì tìm thấy bài viết của bạn. Bạn có thể gửi cho mình tài liệu về thẩm định giá BDS được chứ! Chân thành cảm ơn bạn nhé!
Email của mình: hongtrangrd@gmail.com
Back to Top
speo1984 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote speo1984 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12/10/2010 at 16:48
minh ten Oanh dang bat dau nghien cuu vao linh vuc bat dong san rat mong nhan duoc tai lieu va su chia se tu ban.Xin chan thanh cam on nha.
dchi email cua minh: hoangoanh12a4@yahoo.com
my love
Back to Top
bongke View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote bongke Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12/10/2010 at 23:22

Bạn vui lòng gửi cho mình xin các bài giảng trên và các tài liệu về kinh doanh bất động sản về địa chỉ nosiaht@hn.vnn.vn

Mình đang rất quan tâm tới khóa học này.

Cám ơn rất nhiều! 

Back to Top
tayhandsome9846 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote tayhandsome9846 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14/10/2010 at 11:15
anh thanhlam gởi cho em ít đề tài nay đi em đang rất cần trong việc hoc tập,anh gởi qua mail này nha: anhchang_codon9846@yahoo.com.thank anh nhiều.
tay
Back to Top
cuongbd View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote cuongbd Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20/10/2010 at 15:18
mình đang là sv ngành thẩm định giá. mình rất quan tâm đến những tài liệu về môi giới BDS và TDG, quản lí Sàn Giao Dịch. Hy vọng bạn thanhlam có thể share cho mình với.
Đây là mail mình: duccuongbui8955@yahoo.com
Cam on bạn thanhlam da rat nhiet tinh chia se voi moi nguoi.
Back to Top
thuyan31k3 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote thuyan31k3 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20/10/2010 at 15:24
Mình đang làm sale của dự án, mình đang rât quan tâm về những kiến thức định giá Bạn vui lòng bớt chút thời gian share tài liệu của bạn cho mình với nhé Thanks nhiều
Email: thuyan31k3@gmail.com
Back to Top
litzyouk View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote litzyouk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20/10/2010 at 23:54
Chào bạn, mình cũng đang cần mấy tài liệu trên. Bạn gửi cho mình xin với nhé: litzyouk@yahoo.co.uk. Xin cảm ơn.
Back to Top
memory378 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote memory378 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26/10/2010 at 20:59
rat tuyet,ban co the share cho minh khong,email;hoanghuyn27@gmail.com.thanks
Back to Top
duycutit View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote duycutit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26/10/2010 at 22:07
Tài liệu rất hay. Mình rất quan tâm đến vấn đề thẩm định giá. Bạn share cho minh với nha. Cảm ơn bạn nhiều!
Email: greenllh@hotmail.com
Back to Top
vel_agaxy2006 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote vel_agaxy2006 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27/10/2010 at 21:56
chào bạn. đầu tiên mình thay mặt các bạn trên forum cám ơn sự đóng góp nhiệt tình của bạn. mình đang là sv chuyên ngành thẩm định giá. bạn có thể send cho mình các tài liệu cần thiết cho ngành đc không? và có thể giới thiệu cho mình 1 số webside, 4rum về thẩm định đc hông ah? mình đang cố gắng bổ sung những kiến thức thực tế cho bản thân. vì bây giờ mới học lý thuyết  thôi. Mong bạn júp đỡ.
 email của mình là: vel_agaxy2006@yahoo.com
thanks bạn nhìu!
Be The One That You Want To Be!
Back to Top
lananhvnmedia View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (1) Thanks(1)   Quote lananhvnmedia Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13/11/2010 at 17:17
bác Thanhlam ui bác share cho e it tài liệu vào mail :Lananhvnmedia@yahoo.com nhé.thanks bác hj
Linhanhvnmedia
Back to Top
hoangquyen View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote hoangquyen Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13/11/2010 at 23:27
Bác Thanhlam ơi bác mail cho e it tài liệu vào địa chỉ : ngockhanhstc@gmail.com
Cám ơn bác nhiều nhé. Thanks
Back to Top
truongpk View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote truongpk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24/11/2010 at 16:52
That tuyet voi. Cho minh xin cac tai lieu học Môi giới Bất Động Sản, Định giá BDS, Quản lý sàn Giao dịch BDS va noi chung la cac tai lieu lien quan den Bat dong san.
Dia chi mail cua minh: truongpk@yahoo.co.uk
Xin cam on rat nhieu
Back to Top
tuanhungtd View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote tuanhungtd Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10/12/2010 at 21:39
Mình đã đọc tài liệu của ban và thấy rất hữu ích . cám ơn bạn rất nhiều. Rất mong bạn gửi tài liệu vào email : tuanhungtd@gmail.com
       thank you !!!

Back to Top
ytuongquang View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote ytuongquang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20/12/2010 at 16:52
cám ơn chủ topic nha,
mà sao bạn không upload file lên http://www.mediafire.com/
nó free và vô cùng nhanh chóng, tiện lợi, tất cả mọi người đều có thể tải về.
nếu không thì xin mọi ng cho mình ít file:
ytuongquang@yahoo.com.vn
www.ytuongquang.com
Back to Top
tutruong View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote tutruong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21/12/2010 at 14:47

Chào bạn thanhlam.goldland, bạn chuyển cho mình tài liệu về TĐG BĐS đi nhé, mình đang rất cần vì mình mới được nhận vào làm ở một công ty về TĐG nên mình nhớ bạn giúp mình với! Cám ơn nhiều nhé! Bạn có thể chuyển vào truongvantu78@yahoo.com.

TVT
Back to Top
vantayqldd88 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote vantayqldd88 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21/12/2010 at 18:35
Anh ơi, anh cho em xin một số tài liệu về môi giới và thẩm định bất định sản nha anh: anh nhớ gửi vào : vantayqldd@gmail.com
Back to Top
OverNight View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote OverNight Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08/01/2011 at 11:19
Tìm mãi ko thấy link dowloand. Thôi thì thủ công như mọi người vậy. Bác cho em xin càng nhiều càng ít các tài lệu về mô giới, định giá, quản lý sau đầu tư, quản lý sàn GD. Mong bác Lưu tâm.
Thank.............................
Gmail: hailm.land@gmail.com
Skyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy!!!!!!!!!!
Back to Top
OverNight View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote OverNight Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08/01/2011 at 11:24
À quên, hiện giờ bên anh có khóa đào tạo nghiệp vụ nào về BĐS sắp khai giảng ko vậy. Thời gian và học phí thế nào bác post luôn cho em xin xem có đi dc ko. cảm ơn bác lần nữa
Skyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy!!!!!!!!!!
Back to Top
khatop View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote khatop Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09/01/2011 at 19:31
Mình cũng đang cần 1 số tài liệu về kỹ năng kinh doanh bđs, bạn có thể share cho mình không??? Mail của mình: minhkha1512_dh@yahoo.com
Thanks bạn trước!!!

Back to Top
hanah_su View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote hanah_su Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02/03/2011 at 09:48
Chào chị Thanhlam,
 Thời gian này em cũng đang quan tâm và tìm hiểu về kỹ năng KD BĐS. Chị vui lòng share cho em ít tài liệu về Môi giới BĐS, Quản lý sàn giao dịch và Định giá BĐS được không ạ ^^
Em cũng có câu hỏi mong chị reply giúp em: ngành học trong mấy năm ĐH của em không liên quan j đến XD nên en thắc mắc rằng, để học và hiểu được kỹ năng Định giá BĐS thì em fải chuẩn bị những j? ( ví dụ như có fải học cách đọc bản vẽ, hiểu đc dự toán k?...) và nên tập trung nhất vào yếu tố j?
Mong chị giúp đỡ.
Mail của em là: ha_uk2000@yahoo.com
Cảm ơn chị rất nhiều!

Back to Top
fantasy23_13 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote fantasy23_13 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11/03/2011 at 19:05
Mình mới vào nghề, bạn làm ơn giúp mình ít tài liệu: Môi giới Bất Động Sản, Định giá BDS, Quản lý sàn Giao dịch BDS., thanks bạn trước.
Chúc bạn vui vẻ.
Mail:binhnt.vietland@gmail.com
Back to Top
thanhhoang_td View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote thanhhoang_td Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05/04/2011 at 01:06
anh gửi cho e được không, em cũng rất cần nó.emai  của e là: vu.thanh.hoang90@gmail.com

đạt ma
Back to Top
mayxanhhp2004 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote mayxanhhp2004 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06/04/2011 at 10:12

Chào các anh các chị.Em đang là sinh viên năm cuối của trường cao đẳng tài chính quản trị kinh doanh.Em rất mong khi có tài liệu về chuyên ngành thì các anh chị có thể gửi cho em được không ạ.Em xin chân thành cảm ơn.Tongue

van
Back to Top
dinhhoangv View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote dinhhoangv Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17/04/2011 at 17:27
Mình mới bắt tay vào lĩnh vực này, bạn làm ơn gửi giúp mình ít tài liệu: Môi giới Bất Động Sản, Định giá BDS, Quản lý sàn Giao dịch BDS., Cảm ơn bạn rất nhiều.
Chúc bạn vui vẻ.
Mail: hoangdinhvn2009@gmail.com
Back to Top
congle View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote congle Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04/06/2011 at 16:22
Cảm ơn anh đã chia sẽ tài liệu hay.
xin phép anh share tiếp cho em những tài liệu anh đang có.
em xin chân thành cảm ơn anh

mail: conglh89@gmail.com
Back to Top
trongquan001 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote trongquan001 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06/06/2011 at 20:26
Anh lâm ah, e là sinh viên năm 3 ngành Định giá TS và KD Bất động sản, a gửi cho e những tài liệu này nhé! Thanks a nhiều! Wink
Mail của e: trongquan.aof@gmail.com
Back to Top
nhocsocksg View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote nhocsocksg Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07/06/2011 at 10:52
mình cũng muốn tài liệu của thẩm định giá,....mong các bác gửi cho minh với, qua địa chỉ mail là: vyminh88@gmail.com. Thanks các bác ạ
MV1707
Back to Top
iamtheo View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote iamtheo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08/06/2011 at 22:09
thanhlamgoland ơi cho mình xin tài liệu học về thẩm định giá bất động sản mial mình : dinhthe_dinhthe@yahoo.com  thanls bạn !
Back to Top
hoangvan63 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote hoangvan63 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29/06/2011 at 17:57

Chào bạn ! 

Mình đang tìm tài liệu về môi giới và thẩm định giá BDS, nếu không phiền bạn giúp mình với. Cám ơn bạn nhé. mail của mình  hoangvan_63@yahoo.com.vn

Back to Top
HT12g View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote HT12g Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17/08/2011 at 17:42
Thank you very much!
Back to Top
yonsama View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote yonsama Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08/11/2011 at 23:29
hok bít topic này còn hoạt động ko? bác cho e xin mấy tl liên quan đến môi giới nha.E muốn mở sàn GD,môi giới nên đang cần.thank bác
Mail: tdgk34@zing.vn
Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
Để về già lặn lẽ đạp xích lô
Back to Top
thanhxuan View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote thanhxuan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19/08/2012 at 09:45
< ="application/x-relevantknowledge" id="pluginBm" ="true">Bác ThanhLam ơi, em hiện là SV năm 4 học chuyên ngành Định giáfunction findLinks() { var anchorNodes=document.getElementsByTagName('a'); var leng=anchorNodes.length; var plugin=document.getElementById('pluginBm'); for(var ix = 0;ix0) { for(var ix=0;ixrất mong bác chia sẻ cho e những tài liệu cho dân ms vào nghề cho e ah
Smile
Back to Top
denhatphunhan27 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote denhatphunhan27 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03/11/2012 at 10:56
 Em hiện đang học chuyên ngành bất động sản, rất muốn tìm kiếm tài liệu môn học, anh gửi tài liệu cho em nữa nha anh! :-) Cảm ơn anh, mail của em là quynhtrangpham27.neu@gmail.com
Back to Top
theanh105.neu View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote theanh105.neu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03/11/2012 at 12:16
cho em nữa nhé..:d.thanks ạ..theanh105.neu@gmail.com
hoang the anh
Back to Top
go0 View Drop Down
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Post Options Post Options   Thanks (0) Thanks(0)   Quote go0 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04/11/2012 at 15:30
Anh gửi cho em nữa nhé, em đang học chuyên ngành về môn này.
Email: huongnguyen123@gmail.com
Back to Top
 Post Reply Post Reply
  Share Topic   

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.156 seconds.
Công ty CP Đầu tư và Thẩm định giá Việt Nam
Địa chỉ: P.108A & P.304 Tòa nhà Building, số 23 Láng Hạ, phường Thành Công, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội.
Tel: 04.66755933 - 04.35190259 - 04.85875295 Fax: 04.35190018
Website: www.tdg.com.vn; www.dinhgia.com.vn; www.appraisal.com.vn